ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Africa [ CAF Champions League ]
02:45 CC ES Setif  -vs-  Enyimba
 Africa [ CAF Confederations Cup ]
22:00 Medeama  -vs-  Young Africans
00:00 Al Ahly Tripoli  -vs-  Etoile Sahel
 Argentina [ Copa Argentina ]
04:00 FT Sarmiento Junin  1-2  Los Andes
 Australia & Oceania [ International Champions Cup ]
17:00 Juventus  -vs-  Tottenham
 Belarus [ Belarusian Cup ]
22:00 Vertical  -vs-  Isloch Minsk
 Brazil [ Série A ]
78′ Flamengo RJ  2-1  America MG
 Brazil [ Série B ]
05:15 Goias  -vs-  Luverdense
 Brazil [ Série C ]
05:15 FT Remo  2-0  Cuiaba Esporte
 China [ FA Cup ]
18:35 Beijing Guoan  -vs-  Guangzhou Evergrande
 Colombia [ Torneo Aguila ]
07:45 Quindio  -vs-  Valledupar
 Estonia [ Estonian Cup ]
23:00 Infonet  -vs-  Tallinn Piraaja
23:00 Jarva-Jaani  -vs-  Narva United
23:00 Maardu United  -vs-  Sillamae Kalev
23:00 Rakvere  -vs-  Maardu
 Europe [ Champions League – Qualification ]
01:00 BATE (Blr)  -vs-  Dundalk (Irl)
01:00 Ludogorets (Bul)  -vs-  FK Crvena zvezda (Srb)
01:00 Sparta Prague (Cze)  -vs-  FC Steaua Bucuresti (Rou)
01:15 Partizani (Alb)  -vs-  Salzburg (Aut)
01:15 Plzen (Cze)  -vs-  Qarabag (Aze)
01:30 FK Rostov (Rus)  -vs-  Anderlecht (Bel)
01:45 Ajax (Ned)  -vs-  PAOK (Gre)
01:45 D. Zagreb (Cro)  -vs-  Dinamo Tbilisi (Geo)
01:45 Shakhtar Donetsk (Ukr)  -vs-  Young Boys (Sui)
 Finland [ Kakkonen Group B ]
22:30 Kiffen  -vs-  TPV
 Guinea [ Ligue 1 ]
20:00 ASFAG  -vs-  Kaloum Star
20:00 Gangan  -vs-  Atletico Coleah
20:00 Horoya  -vs-  Soumba
 Iceland [ Division 2 ]
01:00 Volsungur  -vs-  Sindri
 Indonesia [ ISC ]
19:00 Arema Malang  -vs-  Barito Putera
 Iran [ Persian Gulf Pro League ]
20:45 Gostaresh  -vs-  Paykan
23:00 Sepahan  -vs-  Padideh Khorasan
23:15 Foolad  -vs-  Sazi Tabriz
23:15 Saipa  -vs-  Persepolis
 Lithuania [ A Lyga ]
22:30 Stumbras  -vs-  Suduva
 Malaysia [ Super League ]
20:00 Johor DT  -vs-  Kelantan
20:00 Pahang  -vs-  Perak
20:00 Penang  -vs-  Kedah
20:00 Selangor  -vs-  Felda Utd.
20:00 T-Team  -vs-  Sarawak FA
 Mozambique [ Mocambola ]
20:00 Desportivo Maputo  -vs-  Ferroviario Beira
20:00 ENH Vilankulo  -vs-  Costa do Sol
 Niger [ Ligue 1 ]
22:00 Akokana  -vs-  Nigelec
22:00 Olympic Niamey  -vs-  Urana
22:00 Police  -vs-  Espoir
22:00 Sahel  -vs-  US Gendarmerie
 Paraguay [ Primera Division – Clausura ]
04:00 FT General Caballero  1-1  Rubio Nu
70′ Nacional Asuncion  1-2  Sp. Luqueno
 Poland [ Polish Cup ]
23:00 Rominta Goldap  -vs-  Arka Gdynia
 Republic Of The Congo [ Ligue 1 ]
22:00 Diables Noirs  -vs-  Pigeon Vert
22:00 JS Talangai  -vs-  Inter Club
22:00 Tongo FC Jambon  -vs-  Kimbonguila Kinkala
 Scotland [ Betfred Cup ]
01:30 Alloa  -vs-  Ross County
01:30 Queen’s Park  -vs-  Airdrieonians
01:30 Stenhousemuir  -vs-  Partick
01:45 Albion Rovers  -vs-  Clyde
01:45 Berwick  -vs-  Kilmarnock
01:45 Brechin  -vs-  St Johnstone
01:45 Dunfermline  -vs-  Inverness
01:45 Forfar Athletic  -vs-  East Fife
01:45 Livingston  -vs-  Ayr
01:45 Motherwell  -vs-  East Stirlingshire
01:45 Stirling  -vs-  Elgin City
02:00 Peterhead  -vs-  Dundee FC
 Singapore [ League Cup – Play Offs ]
18:30 Albirex Niigata  -vs-  Tampines
18:30 Brunei DPMM  -vs-  Home Utd
 Sudan [ Premier League ]
00:00 El-Ahli Atbara  -vs-  Ahli Khartoum
 Sweden [ Division 2 – Norrland ]
00:30 Bodens  -vs-  Moron
 Sweden [ Division 2 – Norra Svealand ]
00:00 Sundbybergs  -vs-  Sollentuna
 Sweden [ Division 2 – Västra Götaland ]
00:00 Torslanda  -vs-  Halmia
00:30 Ullareds IK  -vs-  Tenhults
 Sweden [ Division 2 – Södra Svealand ]
00:30 Aspudden Tellus  -vs-  Arameisk-Syrianska
 World Match [ Club Friendly ]
23:00 Metz (Fra)  -vs-  Tubize (Bel)
23:00 SV Werder Bremen (Ger)  -vs-  Huddersfield (Eng)
23:00 Tondela (Por)  -vs-  Maritimo (Por)
23:00 Trapani (Ita)  -vs-  Cremonese (Ita)
23:00 UNFP (Fra)  -vs-  Dijon (Fra)
23:30 Fortuna Koln (Ger)  -vs-  1. FC Koln (Ger)
00:00 Bochum (Ger)  -vs-  Cardiff (Wal)
00:00 Dender (Bel)  -vs-  Mouscron Peruwelz (Bel)
00:00 G.A. Eagles (Ned)  -vs-  Iraklis (Gre)
00:00 Lierse (Bel)  -vs-  Lokeren (Bel)
00:00 Oss (Ned)  -vs-  Excelsior (Ned)
00:00 PSV (Ned)  -vs-  Eindhoven FC (Ned)
00:45 Aarhus (Den)  -vs-  Galatasaray (Tur)
00:45 Utrecht (Ned)  -vs-  Espanyol (Esp)
01:00 Mirandes (Esp)  -vs-  Eibar (Esp)
01:15 Villarreal (Esp)  -vs-  Sporting (Por)
01:30 Barnsley (Eng)  -vs-  Hull City (Eng)
01:30 Cambridge Utd (Eng)  -vs-  Aston Villa (Eng)
01:30 Chesterfield (Eng)  -vs-  Derby (Eng)
01:30 Mansfield (Eng)  -vs-  Blackburn (Eng)
01:30 Morecambe (Eng)  -vs-  Preston (Eng)
01:30 Northampton (Eng)  -vs-  Wolves (Eng)
01:30 Norwich (Eng)  -vs-  Coventry (Eng)
01:30 Oldham (Eng)  -vs-  Wigan (Eng)
01:30 Scunthorpe (Eng)  -vs-  Rotherham (Eng)
01:45 Altrincham (Eng)  -vs-  Crewe (Eng)
01:45 Bath City (Eng)  -vs-  Bristol City (Eng)
01:45 Brentford (Eng)  -vs-  Peterborough (Eng)
01:45 Burton (Eng)  -vs-  QPR (Eng)
01:45 Charlton (Eng)  -vs-  Ipswich (Eng)
01:45 Milton Keynes Dons (Eng)  -vs-  Everton (Eng)

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1