ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Australia [ NPL Victoria ]
HT Bulleen  1-1  Melbourne Knights
 Brazil [ Série A ]
04:30 FT Figueirense  0-0  Coritiba
04:30 FT Sport Recife  5-1  Chapecoense-SC
 Brazil [ Série C ]
05:00 FT Salgueiro  1-1  Fortaleza
 Brazil [ Série D ]
04:00 FT Sao Francisco   2-2  Bare
04:30 FT Palmas  2-3  Princesa Solimoes
05:00 FT Genus  1-1  Acreano
05:30 FT Nautico FC  0-0  SAO Raimundo PA
 Canada [ CSL ]
05:30 FT Ukraine United  4-2  Milton
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
04:00 FT Emelec  1-2  Ind. del Valle
 Egypt [ Premier League ]
03:00 Enppi  -vs-  Petrojet
03:00 Haras El Hodood  -vs-  Misr Elmaqasah
 Europe [ Euro – Play Offs ]
23:00 Italy  -vs-  Spain
02:00 England  -vs-  Iceland
 Indonesia [ ISC ]
19:30 Bali United  -vs-  Perseru Serui
19:30 Gresik  -vs-  Persib Bandung
21:30 Persela Lamongan  -vs-  Barito Putera
 Lithuania [ Division 2 ]
22:30 Trakai 2  -vs-  Lokomotyvas
 Mali [ Premiere Division ]
23:30 Djoliba  -vs-  Real Bamako
 Singapore [ Singapore Cup ]
19:00 Balestier Khalsa  -vs-  Home Utd
 South America [ Copa América – Play Offs ]
07:00 FT Argentina   0-0*
[PEN]
 Chile
 Sweden [ Superettan ]
00:30 Ljungskile  -vs-  Varbergs
 Sweden [ Svenska Cupen – Qualification ]
00:00 Enhorna IF  -vs-  Vasteras SK
 Sweden [ Allsvenskan Women ]
00:00 Linkopings (W)  -vs-  Goteborg (W)
 Usa [ MLS ]
05:00 FT Portland Timbers  3-2  Houston Dynamo
 Usa [ USL ]
06:30 FT Toronto FC 2   0-1  Charleston
07:00 FT Seattle 2  0-2  Swope Park
07:30 FT Rio Grande   1-2  OC Blues
 Usa [ NWSL Women ]
04:00 FT Orlando Pride (W)  1-2  Portland Thorns (W)
 World Match [ Club Friendly ]
16:00 FT Sp. Subotica (Srb)  1-1  M. Saransk (Rus)
20:30 Volga-Olimpiyets (Rus)  -vs-  Armavir (Rus)
21:00 Helios (Ukr)  -vs-  Met. Zaporozhye (Ukr)
21:00 Saratov (Rus)  -vs-  FC Tambov (Rus)
21:00 Sonderjyske (Den)  -vs-  Lyngby (Den)
22:00 Cherkaskyi Dnipro (Ukr)  -vs-  Zirka Kirovograd (Ukr)
22:00 Tyumen (Rus)  -vs-  Neftekhimik (Rus)
22:00 Zeljeznicar (Bih)  -vs-  Mladost DK (Bih)
23:00 Amkar (Rus)  -vs-  Vasas (Hun)
23:00 O. Ljubljana (Slo)  -vs-  Terek Grozni (Rus)
23:00 Olympiakos Piraeus (Gre)  -vs-  Horn (Aut)
23:00 Zeleznicar (Slo)  -vs-  Din. Bucuresti (Rou)
23:30 Florian (Aut)  -vs-  Rapid Vienna (Aut)

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1