อัตราต่อรอง ราคาบอล เรตบอล ผลบอล สกอร์บอล ราคาฟุตบอล เรตฟุตบอล ผลฟุตบอล   12bet  fun88  mansion88


เชียร์บอลขั้นต่ำ 1 บาท, ฝากเงินขั้นต่ำ 250 บาท, ไม่ต้องผ่านเอเย่น, ฝากเงินแล้วเงินเข้าทันทีด้วย Internet Banking
และถอนเงินเข้าบัญชีโดยตรง === คลิกเลยเพื่ออ่านรายละเอียดและขั้นตอนการสมัครใช้งาน ง่ายๆ ===




, 紺, ,

 

ผลฟุตบอลเมื่อวานนี้

.

รายการฟุตบอลประจำวันนี้

 Algeria : Division 1
23:00 FT MC Alger  2-4  Kabylie
 Argentina : Primera B Nacional
01:00 FT Boca Unidos  0-4  Argentinos Jrs
 Argentina : Torneo Argentino A
02:30 FT Tiro Federal  2-0  Libertad de Sunchales
 Austria : Regionalliga East
00:00 FT Austria (Am)  3-1  Rapid Vienna (Am)
 Bahrain : Bahrain Cup
21:00 FT Al-Hadd  4-1  Al-Ittihad
21:00 FT Malkia  0-1  Sitra
22:00 FT Al-Hala  0-0  East Riffa
22:00 FT Al-Ittifaq  0-0  Manama Club
22:00 Tadamun Buri  -vs-  Al-Budaiya
 Belgium : Jupiler League
01:30 FT Mouscron Peruwelz  1-4  Club Brugge
 Bolivia : Liga de Futbol Prof - Apertura
06:00 FT Bolivar  4-2  The Strongest
06:00 FT San Jose  3-1  U. Sucre
 Brazil : Copa do Brasil
06:00 FT Cruzeiro  1-0  Santos
06:00 FT Flamengo RJ  2-0  Atletico-MG
 Cameroon : Elite One
20:30 Scorpion  -vs-  Sable
 Chile : Chilean Cup - Play Offs
05:00 FT A. Italiano   4-1  Curico Unido
 Colombia : Copa Postobon - Play Offs
06:45 FT Deportes Tolima  2-1  Patriotas
 Costa Rica : Primera Division - Torneo de Invierno
08:00 FT Alajuelense  2-1  Cartagines
08:00 FT Saprissa  4-1  Zeledon
 Denmark : Landspokal Cup
23:00 FT Vejle  0-1
[AET]
 Aalborg
01:30 FT Roskilde  2-3  FC Copenhagen
 Egypt : Premier League
18:45 FT El Masry  0-0  El Daklyeh
22:00 FT Al Ittihad  0-1  Zamalek
 El Salvador : Primera Division - Apertura
07:00 FT Aguila  1-0  Alianza FC
 Europe : Euro U17 - First stage
19:00 FT France (U17)  1-3  England (U17)
19:00 FT FYR Macedonia (U17)  1-2  Cyprus (U17)
 Europe : World Cup Women - Qualification - Third stage
00:00 FT Netherlands (W)  2-0  Scotland (W)
 Germany : Oberliga NOFV- Süd
00:30 FT Sandersdorf  3-0  Jena II
 Greece : Greek Cup - Second round
19:00 FT Ermionidas-Ermis  0-1  Smyrnis
19:00 FT Kerkyra  3-0  Kalamaria
21:15 PP Niki Volos  Postp.  Zakynthos
23:30 FT OFI Crete  1-0  Skoda Xanthi
23:30 FT Panathinaikos  3-1  Panetolikos
 Guatemala : Liga Nacional - Apertura
08:00 FT Marquense  1-1  Comunicaciones
08:00 FT Suchitepequez  4-1  Xelaju
 Honduras : Liga Nacional - Apertura
07:20 FT Victoria  1-0  Parrillas O.
02:00 FT Real Sociedad  0-1  Real Espana
04:00 FT Motagua  1-2  Vida
 India : ISL
19:30 FT Pune City  1-2  Kerala Blasters
 Indonesia : Super Liga - Second stage
14:30 FT Mitra Kukar  3-3  Persebaya
14:30 FT Pelita Bandung  2-1  Persib Bandung
 Iran : Pro League
17:45 FT Paykan  0-1  Persepolis
19:20 FT Foolad  1-0  Malavan
 Israel : Ligat ha'Al
00:00 FT Beitar Jerusalem  1-1  Netanya
00:50 FT Hapoel Petach Tikva   0-1  Hapoel Tel Aviv
 Italy : Serie A
01:45 FT Verona  1-1  Lazio
 Jordan : Premier League
20:00 FT Al Sareeh  1-2  Al Hussein
23:30 FT Al Wehdat   1-0  Shabab Al Ordon
 Lithuania : A Lyga
21:30 FT Atlantas  1-0  Trakai
 Mexico : Copa Mexico - Apertura - Play Offs
09:00 FT U.A.N.L.- Tigres   2-4  Santos Laguna
 Netherlands : KNVB Beker
23:30 FT De Treffers  1-3  Nijmegen
01:00 FT WKE  0-3  Excelsior
01:45 FT Roda  4-2
[AET]
 Sparta Rotterdam
 Nigeria : Premier League
21:00 FT Giwa  0-3  Nasarawa
 Pakistan : Premier League
15:30 FT Pakistan Army  1-1  KESC FC
15:30 FT WAPDA  3-1  Muslim
 Poland : Division 2
23:00 FT Kotwica Kolobrzeg  0-0  Kluczbork
23:00 FT Zaglebie Sosnowiec  3-2  Pruszkow
 Poland : Polish Cup
22:45 FT Lech Poznan  4-2
[AET]
 Jagiellonia
01:45 FT Legia  3-1
[AET]
 Pogon Szczecin
 Qatar : Premier League
20:30 FT Al-Kharitiyath  1-1  Qatar SC
20:30 FT Al-Sadd  4-1  Al Khor
22:45 FT Al Sailiya  4-3  Al Wakra
 Romania : Romanian Cup
20:00 FT Otelul  2-3
[AET]
 Pandurii
22:30 FT Rapid Suceava  2-3  Petrolul
00:30 FT Rapid Bucuresti  1-2  CFR Cluj
 Russia : Youth League
18:00 FT FK Rostov (U21)  0-3  Ural (U21)
 Russia : Russian Cup
20:00 FT M. Saransk  5-1  Shinnik Yaroslavl
22:00 FT Krasnodar  1-3  Krylya Sovetov Samara
22:00 FT Rubin Kazan  2-0
[AET]
 Spartak Moscow
 Saudi Arabia : Saudi Professional League
20:35 FT Al Khaleej  2-2  Al-Fateh
22:45 FT Al Ahli SC  2-0  Al Orubah
22:45 FT Al-Shabab   0-0  Al-Raed
22:45 FT Al-Taawon  0-1  Al-Nasr
 Singapore : S.League - Relegation Group
17:30 FT Woodlands W.  3-2  Harimau Muda B
 Slovakia : Fortuna liga
19:00 FT Trnava  4-0  Slovan Bratislava
 South America : Copa Sudamericana
05:15 FT Estudiantes L.P. (Arg)  1-2  River Plate (Arg)
07:30 FT Atl. Nacional (Col)  1-0  Cesar Vallejo (Per)
04:15 FT Sao Paulo (Bra)  4-2  Emelec (Ecu)
 Sudan : Premier League
23:00 FT Al-Hilal Omdurman  0-0  Al-Merreikh
 Switzerland : Swiss Cup
00:30 FT Buochs  2-0  Schotz
00:30 FT Koniz  0-3  Sion
00:30 FT Munsingen  3-2  Wil
 Turkey : Turkish Cup - First stage
16:00 FT Inegolspor  2-2*
[PEN]
 Kardemir Karabuk
17:00 FT Golbasispor  0-0*
[PEN]
 Kayserispor
17:00 FT Sariyer  1-0  Orduspor
17:45 FT Altay  1-2  Konyaspor
23:00 FT Mersin  2-0  Hatayspor
 Ukraine : Ukrainian Cup
21:00 FT Zorya  1-1  Oleksandriya
 Usa : MLS - Play Offs
07:00 FT FC Dallas  2-1  Vancouver Whitecaps
 Venezuela : Primera Division - Apertura
05:30 FT Mineros   0-0  Caracas
06:00 FT Zamora  0-1  Trujillanos
 World Match : Friendly International Women
16:00 FT Poland (W)  4-1  Slovakia (W)
.
 Algeria : Division 1
21:00 Hussein Dey  -vs-  Constantine
 Argentina : Primera B Nacional
03:10 All Boys  -vs-  Crucero del Norte
 Argentina : Primera B Metropolitana
00:30 Dep. Merlo  -vs-  Colegiales
 Argentina : Torneo Argentino A
05:00 FT Union Mar del Plata  3-1  Talleres Cordoba
 Australia : A-League
14:40 FT Melbourne City  1-2  Adelaide United
 Austria : Regionalliga East
00:00 First Vienna  -vs-  Mattersburg (Am)
00:00 Neusiedl  -vs-  Ritzing
00:30 Amstetten  -vs-  Neuberg
00:30 Stegersbach  -vs-  1. SC Sollenau
00:30 St. Polten (Am)  -vs-  Donaufeld Wien
00:30 Wiener  -vs-  Schwechat
 Austria : Regionalliga Central
00:00 A. Klagenfurt  -vs-  Lafnitz
00:00 BW Linz  -vs-  Kalsdorf
00:00 SC Weiz  -vs-  ATSV Wolfsberger
00:00 Superfund Pasching  -vs-  Sturm Graz (Am)
00:00 Vöcklamarkt  -vs-  Florian
00:00 Vorwarts Steyr  -vs-  Allerheiligen
 Austria : Regionalliga West
23:00 Altach (Am)  -vs-  Bizau
00:00 Johann  -vs-  FC Hochst
00:00 Kitzbuhel  -vs-  Kufstein
00:00 Schwaz  -vs-  Wacker Innsbruck (Am)
 Belgium : Jupiler League
01:30 Waregem  -vs-  Genk
 Belgium : Proximus League
01:30 Leuven  -vs-  Seraing Utd
 Brazil : Série B
03:30 Atletico GO  -vs-  Vila Nova FC
 Bulgaria : A PFG
18:00 FT Marek  0-4  Ludogorets
 Chile : Primera Division - Apertura
02:00 S. Wanderers  -vs-  O'Higgins
 Colombia : Copa Postobon - Play Offs
07:00 FT Santa Fe  1-0  Junior
 Costa Rica : Primera Division - Torneo de Invierno
08:00 FT Carmelita  0-1  Herediano
 Czech Republic : Synot liga
01:15 Mlada Boleslav  -vs-  Bohemians 1905
 Czech Republic : Division 2
23:00 Usti nad Labem  -vs-  Frydek-Mistek
 Denmark : Superliga
23:30 Midtjylland  -vs-  Nordsjaelland
 Denmark : 2nd Division East
23:30 Hvidovre  -vs-  BK Frem
 England : Championship
01:45 Norwich  -vs-  Bolton
 England : League Two
01:45 Accrington  -vs-  Morecambe
 England : Premier League U21
01:00 Arsenal (U21)  -vs-  Middlesbrough (U21)
01:00 Liverpool (U21)  -vs-  Tottenham (U21)
01:00 Manchester City (U21)  -vs-  Everton (U21)
 Ethiopia : Premier League
18:00 Dedebit  -vs-  Adama City
18:00 Mebrat Hail  -vs-  Sidama Bunna
 Europe : Euro U17 - First stage
17:00 FT Georgia (U17)  0-1  Poland (U17)
17:00 FT Liechtenstein (U17)  0-2  Estonia (U17)
 Europe : Euro U17 Women - First stage
48' Bulgaria (U17) (W)  1-0  Moldova (U17) W
50' Russia (U17) (W)  1-2  England (U17) (W)
 France : Ligue 1
01:30 Monaco  -vs-  Reims
 France : Ligue 2
01:00 Auxerre  -vs-  Brest
01:00 Clermont  -vs-  Nimes
01:00 Creteil  -vs-  Sochaux
01:00 Dijon  -vs-  AC Ajaccio
01:00 GFC Ajaccio  -vs-  Chateauroux
01:00 Laval  -vs-  Tours
01:00 Le Havre  -vs-  Arles-Avignon
01:00 Troyes  -vs-  Orleans
 France : National
01:00 Boulogne  -vs-  Lucon
01:00 Bourg Peronnas  -vs-  Istres
01:00 CA Bastia  -vs-  Dunkerque
01:00 Colmar  -vs-  Amiens
01:00 Consolat  -vs-  Frejus Saint Raphael
01:00 Epinal  -vs-  Chambly
01:00 Le Poire Sur Vie  -vs-  Red Star
01:00 Paris FC  -vs-  Colomiers
01:00 Strasbourg  -vs-  Avranches
 Germany : Bundesliga
01:30 Schalke  -vs-  Augsburg
 Germany : 2. Bundesliga
23:30 Dusseldorf  -vs-  Ingolstadt
23:30 Karlsruher  -vs-  Sandhausen
23:30 Union Berlin  -vs-  Greuther Furth
 Germany : 3. Liga
00:00 Hansa Rostock  -vs-  VfL Osnabruck
00:00 Sonnenhof Großaspach  -vs-  Mainz II
 Germany : Regionalliga Nordost
20:00 Plauen  -vs-  Halberstadt
 Germany : Regionalliga West
00:00 Rodinghausen  -vs-  Wiedenbruck
00:30 Viktoria Koln  -vs-  Alemannia Aachen
00:30 Wattenscheid  -vs-  Dusseldorf II
 Germany : Regionalliga Sudwest
00:00 Pirmasens  -vs-  Kaiserslautern II
 Germany : Regionalliga Bayern
00:00 Burghausen  -vs-  SpVgg Bayreuth
00:30 Schweinfurt  -vs-  Bamberg
 Germany : Oberliga NOFV- Süd
18:00 Aue II  -vs-  Markranstadt
 Germany : Oberliga Hamburg
00:30 Germania Schnelsen  -vs-  Barmbek-Uhlenhorst
00:30 Suderelbe  -vs-  Rugenbergen
 Germany : Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:00 Hertha Wiesbach  -vs-  Elversberg II
 Germany : Oberliga Bayern Nord
00:00 Weiden  -vs-  Regensburg II
 Germany : Oberliga Mittelrhein
01:00 FC Wegberg-Beeck  -vs-  Euskirchen
 Germany : Junioren Bundesliga North
17:00 FT RB Leipzig (U19)  3-0  Dresden (U19)
 Germany : Junioren Bundesliga West
23:30 Bonner (U19)  -vs-  Dortmund (U19)
00:00 Leverkusen (U19)  -vs-  Dusseldorf (U19)
01:00 B. Moenchengladbach (U19)  -vs-  Monchengladbach (U19)
 Gibraltar : Premier Division
01:30 Manchester 62  -vs-  Glacis United
 Greece : Football League - Group 2
00:30 AEL Larissa  -vs-  Pierikos
 Honduras : Liga Nacional - Apertura
07:00 FT Platense  1-0  Olimpia
 Hong Kong : Division 1
18:00 FT Kitchee  2-1  Hong Kong Rangers
 Hungary : OTP Bank Liga
00:00 Kecskemeti TE  -vs-  Puskas Academy
 Hungary : NB II
20:30 Vasas  -vs-  Zalaegerszegi
 Iran : Pro League
17:45 FT Naft Tehran  1-0  Padideh Mashhad
18:00 FT Sepahan  3-2  Esteghlal Khuzestan
HT Esteghlal TEH  0-0  Saba Qom
HT Saipa  1-1  Sorinet
42' Gostaresh  1-2  Teraktor
42' Naft Masjed Soleyman  0-1  Zob Ahan
 Iran : Division 1
16:45 FT Sirjan  1-1  Etka
 Iraq : Super League
18:00 FT Al Minaa  0-0  Al Talaba
18:00 FT Al Najaf  0-0  Baghdad
18:00 FT Al Quwa Al Jawiya  0-0  Al Masafi
18:00 FT Zakho  0-2  Naft Al Junoob
 Ireland : Division 1 - Promotion
01:45 Galway  -vs-  UC Dublin
 Israel : Leumit League
18:00 FT Hapoel Bnei Lod  1-1  Hapoel Jerusalem
18:00 FT Hapoel Ramat Gan  0-0  Kiryat Gat
18:00 FT Ironi Tiberias  1-1  M. Nazareth
18:00 FT M. Herzliya  0-1  Hapoel Afula
47' Yehuda  0-0  Hakoach Ramat Gan
 Italy : Lega Pro - Group A
01:45 Sudtirol  -vs-  AlbinoLeffe
 Italy : Lega Pro - Group B
00:30 Gubbio  -vs-  Reggiana
 Jordan : Premier League
2' Al Jazeera Amman  0-0  Al Buqaa
22:30 Al Ramtha  -vs-  Mansheyat
 Kosovo : Superliga
18:00 Ferronikeli  -vs-  Istogu
 Lithuania : A Lyga
21:00 Granitas K.  -vs-  Siauliai
23:00 Dainava Alytus  -vs-  Banga
 Luxembourg : Luxembourg Cup
01:00 Hesperange  -vs-  Diekirch
01:30 Rodange  -vs-  Union Tetange
 Morocco : Botola
01:00 Raja Casablanca  -vs-  Olympique Khouribga
 Netherlands : Eerste Divisie
01:00 Eindhoven FC  -vs-  Jong Ajax
01:00 Sittard  -vs-  Emmen
01:00 Telstar  -vs-  Maastricht
 Pakistan : Premier League
15:30 KRL FC  -vs-  Karachi Port Trust
 Poland : Ekstraklasa
23:00 Leczna  -vs-  Lechia Gdansk
01:30 Korona Kielce  -vs-  Wisla
 Poland : Division 1
56' Swinoujscie  1-0  Suwalki
22:00 Legnica  -vs-  Pogon Siedlce
23:00 Sandecja Nowy S.  -vs-  GKS Katowice
23:30 Arka Gdynia  -vs-  Chrobry Glogow
00:45 Widzew Lodz  -vs-  Zaglebie
 Poland : Division 2
18:05 FT Brzesko  1-4  ROW Rybnik
18:05 FT Legionowo  2-2  S. Wola
22:00 Stal Mielec  -vs-  Walbrzych
 Portugal : Primeira Liga
01:45 Benfica  -vs-  Rio Ave
 Qatar : Premier League
20:30 Al Ahli Doha  -vs-  Umm-Salal
20:30 Al Jaish  -vs-  Al-Shahaniya
20:30 Shamal  -vs-  Al-Gharafa
22:45 Lakhwiya  -vs-  Al Arabi
 Romania : Liga I
00:30 Steaua Bucuresti  -vs-  Din. Bucuresti
 Russia : Premier League
22:00 FK Rostov  -vs-  Ural
 Russia : Division 2 - South
17:00 FT Angust Nazran  1-0  Dynamo GTS
17:00 FT Anzhi 2  1-0  R. Volgograd
17:00 FT Astrakhan  2-2  Novocherkassk
17:00 FT Taganrog   0-1  Mashuk
17:00 FT Zhemchuzhyna Yalta  0-0  Biolog
18:00 FT Armavir  3-1  Krymsk
47' Alania  0-0  Terek Grozni 2
47' Krasnodar 2  1-1  SKCHF Sevastopol
2' Afips  0-0  Sochi
2' TSK Simferopol  0-0  Chernomorets Novorossijsk
 Russia : Youth League
15:00 FT CSKA Moscow (U21)  1-0  Zenit Petersburg (U21)
 San Marino : Campionato Sammarinese
02:15 San Giovanni  -vs-  Tre Penne
 Saudi Arabia : Saudi Professional League
21:10 Najran  -vs-  Al-Shoalah
22:45 PP Al-Faisaly  Postp.  Al-Hilal
22:45 Al-Ittihad FC  -vs-  Hajer
 Scotland : Premiership
01:45 St Johnstone  -vs-  Motherwell
 Singapore : S.League - Championship Group
17:30 FT Balestier Khalsa  0-1  Home United
17:30 FT Tampines  2-1  Brunei DPMM
17:30 FT Warriors  1-0  Albirex Niigata
 Slovakia : Fortuna liga
23:30 Trencin  -vs-  Ruzomberok
 Slovenia : Prva liga
22:00 Maribor  -vs-  Domzale
 Slovenia : 2. SNL
47' Tolmin  2-0  NK Smartno
22:00 Krsko  -vs-  Verzej
 South Africa : Premier League
00:00 PP Maritzburg Utd  Postp.  Pretoria U.
00:00 PP Moroka Swallows  Postp.  Platinum Stars
 South America : Copa Sudamericana
06:30 FT Boca Juniors (Arg)  1-0  Cerro Porteno (Par)
 Spain : Primera Division
01:45 Dep. La Coruna  -vs-  Getafe
 Tunisia : Ligue Professionnelle 1
32' Stade Tunisien  0-0  Esperance Tunis
 Turkey : SuperLiga
00:00 Galatasaray  -vs-  Kasimpasa
 Uganda : Super League
19:30 Entebbe  -vs-  BUL
19:30 Lweza  -vs-  URA SC
19:30 Soana  -vs-  Vipers
19:30 Villa  -vs-  Kampala City
 Ukraine : Premier League
23:00 Met. Donetsk  -vs-  Shakhtar
 Usa : MLS - Play Offs
06:00 FT New York Red Bulls  2-1  Sporting Kansas City
 Wales : Premier League
01:30 Druids  -vs-  Prestatyn
01:45 Aberystwyth  -vs-  Newtown
 Yemen : Division 1
74' Al Oruba Zabid  1-0  Fhman
72' Al Shula  0-2  Al Ahli Sana´a
18:30 PP Shaab Ibb  Postp.  Shab Hadramaut
71' Shabab Al Jeel  2-0  Al-Saqr

     
  Copyright © 2007-2014. All rights reserved. 2ded.com e-mail : admin@2ded.com  
     

1,343,987
บอลเด็ด, ทีเด็ดบอล, โปรแกรมหวย, โปรแกรมบอล