ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Angola [ Girabola ]
22:00 Academica  -vs-  ASA
22:00 Caala  -vs-  Kabuscorp
22:00 C.R.D. Libolo  -vs-  Primeiro de Maio
22:00 Kuando Kubango  -vs-  Petro Atletico
22:00 Porcelana  -vs-  Progresso
22:00 Primeiro de Agosto  -vs-  Benfica Luanda
22:00 Progresso da Lunda Sul  -vs-  Interclube
22:00 Sagrada  -vs-  Desportivo Huila
 Asia [ East Asian Championship Women – First stage ]
14:00 Macau (W)  -vs-  Northern Mariana Islands (W)
 Australia [ NPL Victoria ]
17:30 Port Melbourne Sharks  -vs-  Green Gully
17:30 South Melbourne  -vs-  Hume City
 Australia [ NPL Tasmania ]
17:00 Hobart Zebras  -vs-  Olympia Warriors
 Belarus [ Vysshaya Liga ]
22:30 Krumkachy  -vs-  FC Minsk
 Brazil [ Série A ]
39′ Palmeiras  1-0  Figueirense
39′ Santa Cruz  0-1  Ponte Preta
07:00 Atletico-MG  -vs-  Botafogo RJ
 Brazil [ Série B ]
05:15 Sampaio Correa  -vs-  Paysandu PA
 Estonia [ Meistriliiga ]
23:00 Tammeka Tartu  -vs-  Sillamae Kalev
 Estonia [ Esiliiga ]
23:00 Vandra Vaprus  -vs-  Infonet II
 Europe [ Euro – Play Offs ]
02:00 Wales  -vs-  Belgium
 Europe [ Europa League – Qualification ]
04:00 FT Valur (Ice)  1-4  Brondby (Den)
 Gabon [ Championnat D1 ]
22:00 Olympique de Mandji  -vs-  FC Libreville
 Guinea [ Ligue 1 ]
21:00 ASFAG  -vs-  Gangan
21:00 Atletico Coleah  -vs-  Kaloum Star
21:00 Fello Star  -vs-  Ashanti GB
21:00 Horoya  -vs-  Kamsar
21:00 Satellite  -vs-  Hafia
21:00 Soumba  -vs-  Flamme Olympique
 Iceland [ Division 2 ]
02:15 KV Reykjavik  -vs-  Aegir
 Indonesia [ ISC ]
18:30 Barito Putera  -vs-  Perseru Serui
21:30 Arema Malang  -vs-  Semen Padang
 Ireland [ Premier Division ]
01:45 PP Cork City  Postp.  Sligo Rovers
01:45 Derry City  -vs-  Dundalk
01:45 PP Galway  Postp.  Shamrock Rovers
 Ireland [ Division 1 ]
01:15 Shelbourne  -vs-  Cobh Ramblers
01:45 Cabinteely  -vs-  Athlone
01:45 Drogheda  -vs-  Waterford
 Latvia [ SynotTip Virslīga ]
22:00 Riga FC  -vs-  FK Liepaja
 Libya [ Premier League ]
04:00 Al Ahly Benghazi  -vs-  Al Najma
04:00 Al Hilal  -vs-  Al Taawun
04:00 Darnes  -vs-  Al Tahaddi
 Lithuania [ Division 2 ]
22:00 Palanga  -vs-  Zalgiris 2
23:00 Vilniaus Vytis  -vs-  Trakai 2
00:00 Banga  -vs-  Silas
 Niger [ Ligue 1 ]
22:00 ASFAN  -vs-  ASGNN
 Norway [ Tippeligaen ]
00:00 Lillestrom  -vs-  Tromso
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
03:30 U. San Martin  -vs-  Union Comercio
 Singapore [ Singapore Cup ]
19:00 Geylang  -vs-  Albirex Niigata
 Uzbekistan [ Professional Football League ]
21:00 Lok. Tashkent  -vs-  Bunyodkor
21:00 Mashal Muborak  -vs-  Nasaf Qarshi
21:00 Navbahor Namangan  -vs-  Andijan
21:00 Neftchi Fargona  -vs-  Met. Bekobod
21:00 Sogdiyona Jizzax  -vs-  Qizilqum Zarafshon
 World Match [ Club Friendly ]
08:30 Club America (Mex)  -vs-  Pachuca (Mex)
15:00 Liefering (Aut)  -vs-  Munich 1860 II (Ger)
16:00 Sparta Prague (Cze)  -vs-  Trencin (Svk)
18:00 Esbjerg (Den)  -vs-  Horsens (Den)
18:00 Nordsjaelland (Den)  -vs-  Aalborg (Den)
18:00 Viborg (Den)  -vs-  Randers FC (Den)
19:00 Shinnik Yaroslavl (Rus)  -vs-  Domodedovo (Rus)
19:00 Wattens (Aut)  -vs-  Bayern II (Ger)
20:00 Silkeborg (Den)  -vs-  Vejle (Den)
21:00 Cherkaskyi Dnipro (Ukr)  -vs-  Hirnyk-Sport (Ukr)
21:00 Helios (Ukr)  -vs-  Kramatorsk (Ukr)
21:00 Kjellerup (Den)  -vs-  Silkeborg (Den)
21:30 Sonderjyske (Den)  -vs-  Fredericia (Den)
22:00 Dun. Streda (Svk)  -vs-  Frydek-Mistek (Cze)
22:00 LASK Linz (Aut)  -vs-  Dinamo Tbilisi (Geo)
22:00 Rubin Kazan (Rus)  -vs-  Rapid Vienna (Aut)
22:30 Munich 1860 (Ger)  -vs-  Basel (Sui)
23:00 AC Ajaccio (Fra)  -vs-  CA Bastia (Fra)
23:00 Amiens (Fra)  -vs-  Reims (Fra)
23:00 Bocholter (Bel)  -vs-  Genk (Bel)
23:00 Celje (Slo)  -vs-  Istra 1961 (Cro)
23:00 Mannsdorf (Aut)  -vs-  Neustadt (Aut)
23:00 Regensburg (Ger)  -vs-  Jena (Ger)
23:30 Hammer SpVgg. (Ger)  -vs-  Dortmund II (Ger)
23:30 Salzburg (Aut)  -vs-  Young Boys (Sui)
23:30 St. Gallen (Sui)  -vs-  Schaffhausen (Sui)
00:00 Amstetten (Aut)  -vs-  Ardagger (Aut)
00:00 ASK Voitsberg (Aut)  -vs-  Kalsdorf (Aut)
00:00 Dikkelvenne (Bel)  -vs-  Gent (Bel)
00:00 Haahnlein (Ger)  -vs-  Darmstadt (Ger)
00:00 Meerbusch (Ger)  -vs-  Viktoria Koln (Ger)

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1