ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Angola [ Girabola ]
21:00 Kuando Kubango  -vs-  Primeiro de Agosto
21:00 Porcelana  -vs-  Primeiro de Maio
21:00 Progresso da Lunda Sul  -vs-  Petro Atletico
21:00 Sagrada  -vs-  Kabuscorp
 Argentina [ Copa Argentina ]
06:00 FT Quilmes  2-2*
[PEN]
 Union Aconquija
 Australia [ NPL NSW ]
15:30 FT Sutherland Sharks  3-1  Wollongong Wolves
16:00 PP Parramatta Eagles  Postp.  Bonnyrigg White Eagles
 Australia [ NPL Victoria ]
11:30 FT Avondale FC  2-0  Port Melbourne Sharks
16:00 FT Hume City  2-0  Green Gully
 Australia [ Brisbane Premier League ]
13:00 FT Albany Creek  2-1  Peninsula
15:00 FT Capalaba FC  4-1  Logan Lightning
15:00 FT Mitchelton  3-1  North Pine
15:30 FT Rochedale  4-0  Queensland
 Australia [ NPL South Australian ]
12:30 FT Adelaide City  2-1  Blue Eagles
12:30 FT Adelaide Raiders  0-2  Campbelltown City
12:30 FT Croydon Kings  1-0  South Adelaide
12:30 FT West Adelaide  2-4  West Torrens
16:30 FT Adelaide Olympic  0-4  NE Metrostars
 Australia [ NPL Queensland ]
14:00 FT Brisbane (U21)  0-1  F.N.Q. Heat
15:30 FT Brisbane City  0-0  North Queensland
15:30 FT Moreton Bay Utd  0-2  Olympic FC
15:30 FT SWQ Thunder  0-5  Gold Coast City
 Australia [ NPL Tasmania ]
11:00 FT Kingborough Lions   5-2  Olympia Warriors
11:00 FT South Hobart  5-0  Northern Rangers
13:30 FT Launceston  0-2  Devonport
 Australia [ Capital Territory ]
14:30 PP Belconnen United  Postp.  Woden Weston
 Australia [ Northern NSW ]
11:30 FT Lambton J.  1-4  Maitland
11:45 PP Edgeworth E.  Postp.  Valentine
 Australia & Oceania [ International Champions Cup ]
16:00 FT Melbourne Victory  1*-1
[PEN]
 Juventus
 Austria [ Tipico Bundesliga ]
HT Rapid Vienna  3-0  Ried
23:30 Altach  -vs-  AC Wolfsberger
23:30 Sturm Graz  -vs-  Salzburg
 Austria [ Regionalliga Central ]
23:00 Grieskirchen  -vs-  Vorwarts Steyr
23:00 Stadl Paura  -vs-  Kalsdorf
00:00 Lafnitz  -vs-  Deutschlandsberger
 Austria [ Regionalliga West ]
HT Wacker Innsbruck (Am)  3-1  Hard
23:00 A. Salzburg  -vs-  Seekirchen
23:00 Saalfelden  -vs-  Johann
23:00 SAK 1914  -vs-  Eugendorf
23:00 Schwaz  -vs-  Hohenems
23:00 USK Anif  -vs-  Dornbirn
 Belgium [ Super Cup ]
01:00 Club Brugge KV  -vs-  St. Liege
 Bosnia And Herzegovina [ Premier League ]
22:00 Celik Zenica  -vs-  Metalleghe-BSI Jajce
23:00 Sloboda  -vs-  Olimpic Sarajevo
01:30 Zeljeznicar  -vs-  FK Sarajevo
 Botswana [ Premier League – Play Offs ]
20:30 Township Rollers  -vs-  Centre Chiefs
 Brazil [ Série A ]
02:00 Corinthians  -vs-  Figueirense
04:30 Santa Cruz  -vs-  Coritiba
 Brazil [ Série B ]
05:15 FT Criciuma  3-2  Parana
07:30 FT Nautico  3-1  Avai
02:00 Tupi  -vs-  Atletico GO
02:00 Vila Nova FC  -vs-  Ceara
02:30 Vasco  -vs-  Bragantino
04:30 Bahia  -vs-  Luverdense
 Brazil [ Série C ]
01:30 Mogi Mirim  -vs-  Botafogo SP
02:00 Macae  -vs-  Portuguesa
02:00 River-PI  -vs-  Fortaleza
05:00 ABC  -vs-  America RN
 Brazil [ Série D – Play Offs ]
02:00 Aparecidense  -vs-  Ceilandia
02:00 Espirito Santo  -vs-  Malucelli
 Burkina Faso [ Premier League ]
23:00 ASFA Yennega  -vs-  Sonabel Ouagadougou
23:00 Bobo-Dioulasso  -vs-  ASF Dioulasso
23:00 Santos  -vs-  Majestic
23:00 US Comoe  -vs-  AJEB
23:00 Yatenga  -vs-  BPS Koudougou
01:00 Kozaf  -vs-  Bankuy Sport
 Canada [ CSL ]
06:00 FT Serbian W. E.  1-1  Scarborough B.
07:00 FT Hamilton City  1-2  Milton
 China [ Super League ]
14:30 FT Yanbian  3-1  Guangzhou R&F
18:35 FT Hangzhou Greentown  3-1  Tianjin Teda
18:35 FT Liaoning  3-1  Shanghai SIPG
 China [ Jia League ]
18:00 FT Dalian Yifang F.C.  1-2  Dalian Transcend
18:00 FT Xinjiang Tianshan  1-2  Qingdao Huanghai
18:35 FT Wuhan Zall  2-0  Shenzhen
 Colombia [ Liga Aguila – Clausura ]
07:45 FT Patriotas  4-1  Cortulua
02:00 Aguilas  -vs-  Chico
04:00 Petrolera  -vs-  Bucaramanga
05:00 Dep. Pasto  -vs-  Junior
 Colombia [ Torneo Aguila ]
02:00 Tigres  -vs-  Cucuta
03:30 Orsomarso  -vs-  Leones
 CÔte D’ivoire [ Ligue 1 ]
21:00 Africa Sports  -vs-  Tanda
21:00 AS Denguele  -vs-  Korhogo
21:00 ASI d’Abengourou  -vs-  SO Armee
21:00 Moossou  -vs-  ASEC Mimosas
21:00 Sewe  -vs-  Jeunesse Club
21:00 Stade d Abidjan  -vs-  Sporting Gagnoa
21:00 Yopougon  -vs-  Academie de FAD
 Croatia [ 1. HNL ]
00:00 Belupo  -vs-  Cibalia
02:00 Zapresic  -vs-  Osijek
 Czech Republic [ MOL Cup ]
15:15 FT Aritma Prague  2-3
[AET]
 Kolin
15:15 FT Kratonohy  2-0  Usti nad Orlici
15:15 FT Prestice  1-3
[AET]
 Predni Kopanina
22:00 Jakubcovice  -vs-  Hranice
22:00 Nachod  -vs-  Trutnov
22:00 Petrovice  -vs-  Odra Petrkovice
22:00 Rakovnik  -vs-  Karlovy Vary
22:00 Slavicin  -vs-  Valasske Mezirici
22:00 Vysoke Myto  -vs-  Caslav
 Denmark [ Superliga ]
22:00 Esbjerg  -vs-  FC Copenhagen
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
08:00 FT Dep. Cuenca  1-0  Ind. del Valle
 England [ WSL 2 Women ]
00:00 Bristol City (W)  -vs-  London Bees (W)
 Estonia [ Meistriliiga ]
20:00 FT Narva  1-3  Sillamae Kalev
23:00 Infonet  -vs-  Rakvere
 Estonia [ Esiliiga ]
17:00 FT Flora II  4-1  Maardu
 Finland [ Veikkausliiga ]
90+’ SJK  4-1  Lahti
 Finland [ Ykkonen ]
20:00 FT Jaro  0-0  KPV Kokkola
 Finland [ Kakkonen Group A ]
20:00 FT Sudet  1-1  KuFu-98
 Germany [ Regionalliga Bayern ]
19:00 FT Burghausen  1-0  Furth II
19:00 FT Nurnberg II  2-2  Schalding
19:00 FT Schweinfurt  4-3  Bayern Hof
19:00 FT Unterhaching  5-1  Garching
22:00 Seligenporten  -vs-  Bayern II
 Germany [ Oberliga Hessen ]
20:00 Ederbergland  -vs-  Stadtallendorf
20:00 Lohfelden  -vs-  Vellmar
20:00 SKV Darmstadt  -vs-  Viktoria Griesheim
20:00 Urberach  -vs-  Baunatal
21:30 SV Steinbach  -vs-  Hadamar
22:30 Lehnerz  -vs-  Fulda
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
20:00 Eltersdorf  -vs-  Neumarkt
20:00 Frohnlach  -vs-  Weiden
20:00 Spvgg Ansbach 09  -vs-  Alemannia Haibach
20:00 Wurzburger FV  -vs-  Amberg
21:00 Aubstadt  -vs-  Sand
21:00 Erlenbach  -vs-  1. SC Feucht
21:00 Wurzburger Kickers II  -vs-  Grossbardorf
 Germany [ Oberliga Bayern Süd ]
19:00 FT Dachau  0-0  Ismaning
19:00 FT Landsberg  3-1  Heimstetten
19:00 PP Unterfohring  Postp.  Vilzing
20:00 Bogen  -vs-  Sonthofen
20:00 Gundelfingen  -vs-  Regensburg II
20:00 Pullach  -vs-  Wolfratshausen
21:00 Kirchanschoring  -vs-  Schwabmunchen
21:00 PP Kottern-St. Mang  Postp.  Pipinsried
21:00 Rain/Lech  -vs-  Hankofen-Hailing
 Guatemala [ Liga Nacional – Apertura ]
05:00 Comunicaciones  -vs-  Suchitepequez
 Guinea [ Ligue 1 ]
22:30 Flamme Olympique  -vs-  Ashanti GB
22:30 Kamsar  -vs-  Hafia
22:30 Satellite  -vs-  Fello Star
 Hungary [ OTP Bank Liga ]
23:00 DVTK  -vs-  Ujpest
23:00 Haladas  -vs-  Mezokovesd-Zsory
01:30 Honved  -vs-  Ferencvaros
 Iceland [ Inkasso-deildin ]
90+’ Leiknir F.  1-1  Selfoss
 Iceland [ Division 2 ]
20:00 FT Njardvik  2-2  Hottur
HT Fjallabyggd  0-2  Vestri
 Indonesia [ ISC ]
16:00 FT Bali United  1-1  Mitra Kukar
 Ireland [ Premier Division ]
01:30 Longford  -vs-  Sligo Rovers
 Ireland [ Division 1 ]
01:15 Cobh Ramblers  -vs-  UC Dublin
 Japan [ J-League – Second stage ]
16:00 FT Nagoya  1-3  Kofu
16:30 FT Kashima  1-2  Urawa
16:30 FT Kawasaki Frontale  1-0  FC Tokyo
17:00 FT Avispa Fukuoka  2-3  Tosu
17:00 FT Hiroshima  2-0  Kobe
17:00 FT Kashiwa  3-2  G-Osaka
17:00 FT Omiya Ardija  1-2  Albirex Niigata
17:00 FT Vegalta Sendai  1-0  Shonan
17:00 FT Yokohama M.  1-1  Iwata
 Kenya [ Premier League ]
18:00 FT Mathare Utd.  0-2  Thika Utd.
19:00 FT Chemelil  0-1  Homeboyz
19:00 FT Western Stima   0-0  Rangers
83′ Leopards  1-0  Sony Sugar
 Latvia [ SynotTip Virslīga ]
23:00 Metta/LU  -vs-  BFC Daugavpils
 Lithuania [ A Lyga ]
22:30 Utenis  -vs-  Zalgiris
 Malawi [ Super League ]
19:30 FT Civo Utd  2-2  Karonga United
19:30 FT Max Bullets  0-3  Silver
19:30 FT Mighty Wanderers  1-2  Blue Eagles
19:30 FT Mzuni  1-0  Wizards
 Malaysia [ Super League ]
79′ Kedah  1-0  T-Team
20:00 FT Kelantan  0-0  Pahang
20:00 FT PDRM FA  1-2  Felda Utd.
63′ Penang  1-1  Selangor
20:00 FT Perak  2-0  Terengganu
 Mexico [ Primera Division – Apertura ]
09:00 FT Veracruz  2-0  Santos Laguna
05:00 Chiapas  -vs-  Pachuca
05:00 Cruz Azul  -vs-  U.N.A.M.- Pumas
 Mexico [ Liga de Ascenso – Apertura ]
07:00 FT Zacatecas  4-0  Cimarrones de Sonora
08:00 FT Atlante  3-2  Correcaminos
10:05 FT Murcielagos  1-2  UAEM Potros
05:00 Zacatepec  -vs-  Dorados de Sinaloa
 Moldova [ Divizia Nationala ]
22:00 Milsami  -vs-  Ceadir Lunga
22:00 Speranta Nisporeni  -vs-  Dinamo-Auto
23:00 Sheriff Tiraspol  -vs-  Zaria Balti
 Mozambique [ Mocambola ]
20:00 Costa do Sol  -vs-  Desportivo Maputo
20:00 Ferroviario Beira  -vs-  1º de Maio de Quelimane
20:00 Ferroviario Nacala  -vs-  LD Maputo
20:00 Ferroviario Nampula  -vs-  Clube Desportivo de Nacala
20:00 Maxaquene  -vs-  ENH Vilankulo
20:00 UD Songo  -vs-  Desportivo de Niassa
 Myanmar [ National League ]
16:00 FT Ayeyawady  0-2  Rakhine United
16:30 FT Chin United  2-1  Horizon
16:30 FT Zwekapin United  0-1  Magwe
 Nigeria [ Premier League ]
22:00 Enugu Rangers  -vs-  Lobi
22:00 Heartland  -vs-  Ifeanyi Ubah
22:00 Kano  -vs-  MFM FC
22:00 Shooting  -vs-  Niger Tornadoes
22:00 Sunshine Stars  -vs-  Rivers United FC
22:00 Warri  -vs-  Akwa
22:00 Wikki  -vs-  Abia Warriors
 North & Central America [ International Champions Cup ]
23:30 Celtic  -vs-  Leicester
 Norway [ Tippeligaen ]
70′ Rosenborg  4-0  Haugesund
23:00 Molde  -vs-  Sarpsborg 08
 Norway [ Division 2 – Group 2 ]
45+’ Brattvag  0-0  Byasen
45+’ Elverum  0-0  Brumunddal
45+’ Gjovik-Lyn  2-1  Strindheim
HT Nybergsund  2-2  Ham-Kam
HT Tynset  1-1  Stjordals Blink
 Norway [ Division 2 – Group 3 ]
HT Egersunds  1-0  Vidar
HT Forde  1-0  Fana
HT Frigg  1-1  Sola
HT Fyllingsdalen  1-1  Floro
45+’ Lysekloster  0-2  Lorenskog
 Panama [ LPF – Apertura ]
09:00 FT Santa Gema  0-0  San Francisco
 Paraguay [ Primera Division – Clausura ]
04:00 Cerro Porteno  -vs-  Diaz
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
00:30 Garcilaso  -vs-  FBC Melgar
03:00 Sporting Cristal  -vs-  Cajamarca
 Peru [ Segunda Division ]
03:00 Sport Boys  -vs-  Club Social Deportivo Union Tarapoto
 Poland [ Ekstraklasa ]
23:00 Jagiellonia  -vs-  Ruch
01:30 Legia  -vs-  Slask Wroclaw
 Poland [ Polish Cup ]
18:00 FT Zambrow  2-1  Tychy
HT Swit  0-1  Suwalki
25′ Legionowo  0-0  Zaglebie Sosnowiec
22:00 Blekitni Stargard  -vs-  Drutex-Bytovia
22:00 KKS Kalisz  -vs-  Polonia Bytom
22:00 Ostrowiec Swietokrzyski  -vs-  Pogon Siedlce
22:00 Rakow  -vs-  Chrobry Glogow
22:00 Siarka Tarnobrzeg  -vs-  Sandecja Nowy S.
22:00 Wda Swiecie  -vs-  Puszcza
22:30 GKS Belchatow  -vs-  Legnica
23:00 Kotwica Kolobrzeg  -vs-  Chojniczanka
 Republic Of The Congo [ Ligue 1 ]
21:00 Cheminots  -vs-  St-Michel Ouenze
 Romania [ Liga 1 ]
22:30 Gaz Metan Medias  -vs-  Targu Mures
01:00 Astra  -vs-  Din. Bucuresti
 Russia [ Division 1 ]
14:00 FT Luch Energiya  0-2  F. Voronezh
16:00 FT SKA Khabarovsk  1-1  FK Chimki Moskovska oblast
20:00 FT Dynamo Moscow  3-1  Neftekhimik
20:00 FT Zenit Petersburg 2  1-0  Tyumen
HT FC Tambov  1-0  Sibir
HT Tosno  0-0  M. Saransk
22:00 Spartak Moscow 2  -vs-  Kuban
22:00 Volgar-Astrakhan  -vs-  Shinnik Yaroslavl
22:30 Spartak Nalchik  -vs-  Saratov
23:00 Baltika  -vs-  Yenisey
 Russia [ Super Cup ]
23:00 CSKA Moscow  -vs-  Zenit Petersburg
 Scotland [ Betfred Cup ]
HT Airdrieonians  1-0  Stenhousemuir
HT Annan  1-1  Motherwell
HT Ayr  1-0  Edinburgh City
HT Clyde  0-0  Berwick
HT Cowdenbeath  0-0  Dunfermline
HT Dundee FC  1-2  Dumbarton
HT East Fife  1-1  Peterhead
HT Elgin City  2-1  Brechin
HT Hamilton  1-0  St. Mirren
HT Inverness  1-0  Dundee Utd
HT Kilmarnock  0-1  Morton
HT Montrose  0-1  Alloa
HT Partick  0-0  Queen of South
HT Ross County  0-1  Raith
HT St Johnstone  2-0  Falkirk
 Serbia [ Super Liga ]
23:00 PP Novi Pazar  Postp.  Vojvodina
01:00 FK Vozdovac  -vs-  Sp. Subotica
01:00 Metalac  -vs-  Borac
01:00 Mladost  -vs-  Rad Beograd
01:00 Radnik  -vs-  Javor
 Slovakia [ Fortuna liga ]
00:00 Podbrezova  -vs-  Myjava
00:00 Trencin  -vs-  Senica
00:00 Zilina  -vs-  Ruzomberok
 Slovakia [ Slovak Cup ]
21:30 Druzstevnik Perin  -vs-  Medzev
 Slovenia [ Prva liga ]
23:15 Koper  -vs-  Aluminij
01:15 Radomlje  -vs-  O. Ljubljana
 South Korea [ K-League Classic ]
17:00 FT Jeonnam  3-0  Suwon Bluewings
17:00 FT Pohang  3-1  Incheon
17:00 FT Sangju Sangmu   0-4  Gwangju FC
 South Korea [ K League Challenge ]
17:00 FT Ansan Police  1-1  Hummel
17:00 FT Daegu  1-1  Anyang
17:00 FT Seoul E.  1-1  Daejeon
 Sudan [ Premier League ]
00:00 Madani  -vs-  Ahli Shendi
 Sweden [ Allsvenskan ]
HT Falkenbergs  0-2  Orebro
HT Malmo FF  0-1  Kalmar
HT Norrkoping  1-0  Gefle
 Sweden [ Superettan ]
HT Degerfors  0-1  Orgryte
22:00 Atvidabergs  -vs-  Ljungskile
23:00 Syrianska  -vs-  Frej
00:00 Dalkurd  -vs-  Varnamo
 Sweden [ Division 2 – Norrland ]
21:00 Friska Viljor  -vs-  Valbo FF
21:00 Skelleftea  -vs-  Gaellivare Malmberget
21:00 Stromsbergs  -vs-  Ange
21:00 Timra  -vs-  Soderhamns
 Sweden [ Division 2 – Norra Svealand ]
19:00 FT Boo FF  2-4  Karlbergs
19:00 FT Vasteras IK  4-2  IK Franke
20:00 Skiljebo  -vs-  Gute
 Sweden [ Division 2 – Västra Götaland ]
20:00 Laholms  -vs-  Hogaborgs
 Sweden [ Division 2 – Södra Götaland ]
21:00 Olympic  -vs-  Karlskrona
 Sweden [ Division 2 – Södra Svealand ]
19:00 FT Linkoping City  5-0  Karlslunds
20:00 Assyriska IF  -vs-  Sodertalje FK
21:00 Motala  -vs-  Smedby
 Sweden [ Division 2 – Norra Götaland ]
21:00 Orebro Syr.  -vs-  Kortedala
21:00 Skoftebyns  -vs-  Karlstad
 Switzerland [ Super League ]
22:45 Lugano  -vs-  Luzern
01:00 St. Gallen  -vs-  Berner Sport Club Young Boys
 Switzerland [ Challenge League ]
00:00 Schaffhausen  -vs-  Wil
00:00 Xamax  -vs-  Servette Geneve FC
 Thailand [ Thai Premier League ]
18:00 FT Osotsapa  1-3  Sukhothai
18:00 FT Ratchaburi  2-1  Siam Navy
19:00 FT Chainat  1-1  Suphanburi
90+’ BEC Tero Sasana  2-3  Bangkok Utd
 Ukraine [ Pari-Match League ]
HT Stal Kamjanske  0-2  Karpaty
23:30 Dyn. Kiev  -vs-  Oleksandriya
23:30 Vorskla Poltava  -vs-  Ch. Odessa
 Ukraine [ Youth League ]
18:00 FT Dnipro (U21)  4-0  Volyn Lutsk (U21)
HT Zorya (U21)  2-2  Olimpik Donetsk (U21)
 Usa [ MLS ]
10:00 FT Real Salt Lake  1-1  San Jose Earthquakes
02:30 Portland Timbers  -vs-  Los Angeles Galaxy
 Usa [ North American Soccer League – Fall Season ]
06:30 FT Carolina RailHawks  3-3  Miami FC
04:00 Jacksonville A.  -vs-  Ottawa Fury
 Usa [ USL ]
08:00 FT Real Monarchs  0-3  Arizona United
03:00 Cincinnati  -vs-  Louisville City
03:00 New York Red Bulls 2  -vs-  Charleston
 Venezuela [ Primera Division – Clausura ]
02:00 Aragua  -vs-  Zulia
03:00 La Guaira  -vs-  Portuguesa
05:00 Estudiantes Merida  -vs-  Carabobo
 Vietnam [ V-League ]
17:00 FT Can Tho  0-1  Sai Gon FC
17:00 FT Khanh Hoa  1-1  Dong Thap
 World Match [ Friendly International ]
16:00 FT Granada CF  0-0  Algeria U23
 World Match [ Club Friendly ]
15:00 FT Barcelona B (Esp)  2-0  Santfeliuenc (Esp)
15:00 FT NK Krka (Slo)  3-1  Bravo Publikum (Slo)
15:30 FT Dobrovice (Cze)  0-4  Hradec Kralove (Cze)
16:00 FT Liberec (Cze)  3-1  Bischofswerdaer (Ger)
16:00 FT Vlasim (Cze)  6-1  Sparta Prague (U21) (Cze)
17:00 FT Odra Opole (Pol)  1-0  Rozwoj Katowice (Pol)
18:00 FT Fleetwood Town (Eng)  0-1  Roda (Ned)
18:00 FT Rubin Kazan (Rus)  1-2  Norwich (Eng)
19:00 FT Auerbach (Ger)  0-2  Zwickau (Ger)
19:00 FT Hoffenheim (Ger)  1-2  Oostende (Bel)
19:00 FT RW Essen (Ger)  2-1  Aue (Ger)
19:00 FT Stutt. Kickers (Ger)  1-2  Sandhausen (Ger)
19:00 FT Twente (Ned)  3-3  Al-Taawon (Sau)
19:00 FT VfB Stuttgart (Ger)  4-0  Brno (Cze)
19:30 FT Heracles (Ned)  1-1  Cordoba (Esp)
19:30 FT Kortrijk (Bel)  2-1  FK Krylya Sovetov Samara (Rus)
19:30 FT York (Eng)  0-2  Bolton (Eng)
20:00 FT Brighton (Eng)  1-2  Luton (Eng)
20:00 FT Hallescher (Ger)  3-3  Hannover (Ger)
20:00 FT Marine (Eng)  3-5  Chester (Eng)
20:00 FT Matlock (Eng)  1-2  Burton (Eng)
20:00 FT Munich 1860 (Ger)  2-1  SV Werder Bremen (Ger)
20:00 FT Watford (Eng)  0-0  FK Anzi Makhackala (Rus)
62′ AZ Alkmaar (Ned)  3-0  Hertha Berlin (Ger)
67′ Energie Cottbus (Ger)  1-1  Union Berlin (Ger)
68′ Groningen (Ned)  5-2  FC Emmen (Ned)
67′ Ingolstadt (Ger)  1-2  SG Dynamo Dresden (Ger)
50′ Jena (Ger)  1-0  Uerdingen (Ger)
67′ Nitra (Svk)  4-1  Prostejov (Cze)
62′ RB Leipzig (Ger)  3-0  Viktoria Berlin (Ger)
20:30 FT VfL Osnabruck (Ger)  0-3  Cardiff (Wal)
 World Match [ Friendly International Women ]
08:00 FT USA (W)  4-0  Costa Rica (W)
02:00 Brazil (W)  -vs-  Australia (W)
02:00 France (W)  -vs-  Canada (W)
 Zambia [ Super League ]
20:00 Forest Rangers  -vs-  Nakambala Leopards
20:00 Green Eagles  -vs-  Nkana
20:00 Mufulira Blackpool  -vs-  Green Buffaloes FC
20:00 Nkwazi  -vs-  Mufulira
20:00 Power Dynamos  -vs-  Nchanga Rangers
20:00 ZESCO  -vs-  NAPSA Stars
 Zimbabwe [ Premier Soccer League ]
20:00 Chicken Inn  -vs-  Platinum

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1